รอเรียกตรวจสุขภาพวีซ่าออสเตรเลีย 2020

ผมยื่นขอวีซ่าผ่านเอเจนซี่คับ ซึ่งพี่เอเจนซี่บอกว่า
ยื่นเอกสาร ไปตั้งแต่วันที่ 30/1/63
แต่ตอนนี้(12/2/63)แล้วยังไม่มีวี่เเววเรียกตรวจร่างกายเลยครับ
ปกติรอตรวจร่างกายนานขนาดนี้เลยมั้ยครับ
พอดีว่ากลัวจะไม่ทันเปิดเรียน(16/3/63)ครับ
เพราะจากที่ไปอ่านกระทู้เกี่ยวกับวีซ่ามาเค้าบอกว่าต้องรอหลังจาก
ตรวจสุขภาพเสร็จอีกเป็นเดือนกว่าผลจะออกครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่