มีสินเชื่อเพื่อข้าราชการ ในการรวมหนี้ ที่ไหนบ้างครับ 1.5ล้านขึ้นไป ผ่อนตลอดอายุราชการที่เหลือได้(20 - 30 ปี)

ผมเป็นข้าราชการคนหนึ่งครับเงินเดือน 13,000 นิดๆ รับราชการมา 7 ปี ปัญหาที่ประสบคือ
1. หนี้ สหกรณ์ ประมาณ 650,000 บาท(คงเหลือ) เอาออกมาไม่ได้ใช้เอง กู้สู้คดีแม่ (หักเงินเดือน)
2. หนี้ บ้าน ธอส. ประมาณ 700,000 บาท(คงเหลือ) เช่นเดียวกันตามข้อ 1 (แม่ส่งนอก)
3. หนี้ รถ ประมาณ 700,000 บาท(คงเหลือ) เอาออกมาได้เบ็ดเสร็จ 550,000 บาท ส่วนหนึ่งใช้หนี้บัตรแม่ อีกส่วนโดนหลอกให้ลงทุนคล้ายๆของแม่มณี แต่เป็นการลงทุนทองร้านจำนำ เป็นการหมุนเวียนเงินสด หวังผลว่าจะเวียนมาทบจ่ายรถได้แต่ก็หายไปเหมือนไฟไหม้ป่าบัญชีที่รับโอนเป็นบัญชีของคนที่อยู่ในคุก ตำรวจบอกตันแบบไม่ต้องสืบ น่าจะโอนเข้าสกุลเงินดิจิตอลไปแล้ว กลุ่มที่ผมโดนก็เป็น 1000 คน แต่เจ็บหนักเพราะผมลงตอนมันกำลังจะหนีพอดี
เลยต้องการรวมหนี้ ประเด็นคือ สหกรณ์กับรถ อยากให้หมด ลองไปกรุงไทยมาเหมือนว่ามีแค่ 20 ปี ตก 12000 ยื่นไม่ได้ เลยอยากถามว่ามีที่ไหนให้ระยะเวลาในการผ่อนจ่ายประมาณ 30 ปีมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่