ในมุมมองของคุณ คุณจะให้ผมเรียนแบบไหน

กระทู้นี้ผมได้แจ้งลบแล้ว ขอโทษสำหรับสิ่งที่ทำไปด้วยนะครับ

ผมอาศัยในอำเภอโนนสูงครับ ผมอยู่ชั้น ม.3 กำลังจะจบ ผมรู้สึกปวดหัวมากกกกกกก ว่าผมจะไปเรียนแบบไหนดี เพราะมีหลายคนบอกให้ผมเรียนสายสามัญเยอะมาก แต่ผมชอบงานสื่อมีเดีย แอมิเมชั่น หวังว่าจะได้ทำงานกับ Vizrt เลยจะให้ชาวพันทิปทุกท่านโหวตว่าจะให้ผมเรียนสายไหน แล้วผมจะตัดสินใจอีกที โดยมีข้อแม้คือ ผมไม่ชอบสายวิทย์-คณิต ชอบสิ่งที่ถนัดมากกว่า

ทุกข้อจำเป็นต้องตอบและให้โอกาสเพียงครั้งเดียวเท่านั้น ฉะนั้นคิดก่อนตอบ

คำเตือน!!!! ผมทำโพลล์นี้ขึ้นมาเพื่อเป็นการสมมติเท่านั้น ไม่ได้มีเจตนาเพื่อให้ทุกท่านตัดสินใจผมครับ
*** ปิดโหวต วันที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2563 เวลา 11:12:15 น.
1. คุณอยากให้ผมเรียนสายไหน
2. คนอย่างผมควรเลือกเรียนสาขาไหน
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่