iPhone 11 pro max 64 หรือ 256 ดีค่ะ

สวัสดีค่ะ กระทู้แรก อยากรบกวนพี่ๆ สอบถาม ควรใช้ความจุ  64 หรือ 256 ดีค่ะ  ไลฟสไตล์
คือ  1)  แม้ค้าขายของออนไลน์ มีรูปและ วิดีโอ และแอพสำหรับโอนเงิน แต่งรูปส่วนใหญ่นะค่ะ  
2) ไม่โหลด เพลง หรือ หนังนะค่ะ เน้นดูในยูทูปแทนค่ะ
3)ปัจจุบันใช้ 7+ ความจุ 32 ค่ะ คิดว่าใช้คู่ด้วยกัน การขายของออนไลน์ค่ะ
4) สีมีจำกัดนะค่ะ มีแค่สีดำ และ ทอง มี 256 แต่สีที่อยากได้คือ สีเขียว 256 ไม่มีค่ะ มีรุ่น 64 (สีเขียวอยากได้ค่ะ ) เรยตัดสินใจยากค่ะ เอา 64 หรือ 256 ดีค่ะ

รบกวนพี่ๆ แนะนำค่ะ หากซื้อ ควรเลือก 64 หรือ 256 ดีค่ะ คิดว่าใช้กว่าพังนะค่ะ โทรศัพท์เครื่องใหม่ เสียดายเงินนะคระ หากพิมพ์ผิด หรือ พูดผิด ขอโทษณที่นี้นะค่ะ รบกวน แนะนำนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่