อยากทราบวิธีการซื้อตั๋วฟุตบอลเจลีก!!!!

ผมต้องการไปชมฟุตบอลเจลีกทีมโยโกฮาม่า เอฟ มารีนอสสสสครับ
1.ขั้นตอนการซื้อตั๋วยากมั้ย ซื้อผ่านทางไหนได้บ้างครับ
2.บอลเริ่มเตะ 20.00 น. คาดว่าจะออกจากสนาม 22.30 น. ยังมีรถไฟกลับ ueno มั้ยครับ
3.ขอแชร์รูปภาพของท่านให้ผมเป็นบุญตาในการไปชมสนามนิสสัน สเตเดี้ยมให้ทีค้าบ

ขอบพระคุณครับ

เพี้ยนสวัสดีเพี้ยนจริงจังเพี้ยนยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่