ขอคำแนะนำ หน้ากากดำน้ำตื้นสำหรับเด็กอายุ 3 ขวบ ค่ะ

พอดีมีแผนจะไปดำน้ำตื้น และมีลูกน้อยอายุ 3 ขวบ ไปด้วย เลยกำลังมองหาหน้ากากดำน้ำ แบบไม่ต้องคาบท่อ สำหรับเด็กอายุ 3 ขวบ ค่ะ

คือเท่าที่หาในอินเตอร์เน็ต ก็มีหลายราคา และทางร้านจะแจ้งขนาดแบบกว้างๆ ประมาณว่า ใส่ได้ตั้งแต่ 3-12 ขวบ ประมาณนี้เลยอะค่ะ 

คือกลัวว่าซื้อมาแล้วจะใหญ่หรือเล็ก ไป ใส่ไม่พอดี หรือว่ามันจะมีสายรัดปรับให้พอดีได้ คือไม่เคยเห็นของจริงๆ เลยค่ะ อยากได้คำแนะนำ

อยากได้ราคาที่ไม่แรงมาก เพราะปีๆ นึงคงไม่ได้ใช้บ่อยๆ ค่ะ แต่ขอแบบใช้งานได้จริงค่ะ ไม่ติดยี่ห้อใดยี่ห้อหนึ่งเลยนะคะ 

รบกวนนะคะ ถ้าใครมี ปสก. ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview