การยิงตัวประกันของคนร้ายที่โคราช

อยากทราบว่าคือคนร้ายหาตัวประกันอยู่ตลอดเวลา ได้ข่าวว่ามีคนหลบซ้อนตัวอยูาหลานที่ ทั้งห้อฃน้ำและตามเคาเตอร์
คือคนร้ายต้องการอะไร ถ้าต้องการฆ่าทำไมไม่เปิดดูที่ละจุดไปเลย แต่อ่านมาคือคนร้ายเดินไปมาไม่ได้หาทีละจุด
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เท่าที่คิดได้นะครับ
คนร้ายประสงค์ชีวิตทุกคนที่เห็น ส่วนมากจะเดินไปเจอตัวประกันมากกว่าครับ ที่เดินก็เดินหาที่กำบังตัวเองด้วย แต่ไปเจอพอดี คาดว่าน่าจะยิงตอนที่ตัวประกันวิ่งหนี ถ้าหมอบหรือยอมอันนี้น่าจะไม่ยิง
คิดส่วนตัวนะครับ ขออภัย และขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ร้ายแรงนี้ด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่