BMW 330i กับ MB C200 coupe ตัวไหนน่าโดน

สอบถามคนที่ใช้งานอยู่ค่ะ ตอนนี้เราขับ MB C220d amg 2019 คือเราติดระบบการขับขี่ของเบนซ์มาก พวกเกียร์ ไฟเลี้ยว หรือระบบช่วยเหลือของเบนซ์มากค่ะ เวลาจอดรถ ถอยรถ เราแทบไม่มองกระจกข้างเลย ดูแต่จอในรถ พอนานๆต้องขับรถญี่ปุ่นก็รวนไปหมด จอดก็ไม่เป็น พวงมาลัยก็หนัก จะเปิดไฟเลี้ยวก็เป็นที่ปัดน้ำฝน จะเปลี่ยนเกียร์ก็เป็นไฟเลี้ยว555 ทีนี้จะซื้ออีกคันเลยอยากจะถามผู้ใช้ และผู้รู้ค่ะว่าตัวไหนน่าโดนคะ ไว้ใช้ขับไปเรียน ที่ชอบเบ๊นเพราะ2ประตู แล้วก็เป็นทรง coupe แต่ไม่ชอบคอนโซลไม้ ภาพลักษณ์มันแทบไม่ต่าง c220d แต่ bmw ก็ชอบ ดูสปอร์ตวัยรุ่นถึงจะ4ประตู  แต่ยังไม่เคยขับ เลยอยากถามว่า่
1.ในด้านการขับขี่แล้ว คนใช้เบนซ์ไปใช้บีเอ็มรู้สึกยังไงคะชอบอันไหนมากกว่า
2.นอกจาก2ตัวนี้แล้วมีตัวไหนน่าโดนอีกมั้ยคะ ถ้าในงบไม่เกิน 4 ล้าน  เป็น2ประตูได้ยิ่งดี แล้วก็ชอบรถขนาดซีรีย์3, C class
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่