สแกนคิวอาร์โค้ดจ่ายค่าบัตรเครดิต SCB หมายเลขบัตรไม่ใช่บัตรของเรา!!

พอดีฝากเพื่อนสแกนคิวอาร์โค้ดจ่ายให้ตามใบแจ้งหนี้ สองวันแล้วประวัติการชำระไม่เตือน เราเลยขอดูสลิปปรากฎว่าเลขบัตรที่ให้สแกนในใบจ่ายหนี้ไม่ใช่เลขบัตรเรา แบบนี้แจ้งขอเงินที่จ่ายคืนได้มั้ยคะ หรือขอแจ้งใบชำระหนี้ผิดได้รึป่าว

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียน ท่านสมาชิกหมายเลข 2542066 กรณีเป็นการชำระยอดบัตรเครดิตผิดหมายเลข รบกวนท่านแจ้งชื่อ สกุล พร้อมหมายเลขโทรศัพท์ที่สะดวกติดต่อ (ผ่านช่องทางหลังไมค์) เข้ามาเพิ่มเติม เพื่อประสานงานเจ้าหน้าที่ตรวจสอบข้อมูลติดต่อกลับค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่