ไป Transit ที่ Haneda (Tokyo) ตอนเช้า ุ6:00 - 12: 00 มีที่ีฆ่าเวลาแนะนำบ้างไหมครับ

สวัสดีครับ
ผมและครอบครับ (มีเด็กเล็กและคนแก่)
มีแผนการเดินทางไปเที่ยวฮอกไกโด ปลายเดือนกันยายน ต้นตุลาคมที่จะถึงนี้
ซึ่ง Flight มีการ Transit ที่ Haneda Tokyo เวลา 6:00 AM - 12:00 AM 

ช่วงเวลาดังกล่างผมคิดว่าน่าจะมีที่ ฆ่าเวลา ใกล้กับสนามบินและเปิดในช่วงเช้าบ้างครับ
เผื่อพาครอบครัวไปเดินเล่นหรือหาอะไรทางครับ

รบกวนผู้เชี่ยวชาญช่วยแนะนำด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่