บาส TBSL ทำไมเชิญทีมที่คุณภาพต่ำมากมาแข่งครับ

ไม่แน่ใจว่าจุดประสงค์คืออะไรสำหรับรายการนี้นะครับ ถึงแม้ว่าจะมีทีมเพื่อนบ้านมาแข่งหลายทีมแต่เป็นทีมที่คุณภาพต่ำมากและไม่มีความพร้อมของทีมเลย มีดีที่ถ่ายทอดสดให้คนได้ชมแต่คุณภาพบาสค่อนข้างต่ำ ทีมจากฟิลิปปินส์และอื่นๆนี่แทบจะเป็นทีมสมัครเล่นเลย ทีมไฮเทคจากไทยก็ต้อนคู่แข่งไป เจอแต่เกมส์อ่อนๆผมว่าไม่เป็นผลดีต่อการพัฒนาเท่าไหร่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่