รับสมัครคนช่วยทำWebtoonค่ะ✨

เซย์ไฮ~ ตามที่บอกไว้ในหัวข้อเลยค่ะ วันนี้เราจะมาเปิดรับสมัครคนช่วยทำเว็บตูนค่ะ

และบทบาทที่เราจะรับก็คือ
•คนวาดพื้นหลัง 1 EA
•ผู้ช่วยเขียนเนื้อเรื่อง/ตัวละคร 1 EA

และทางนี้จะเป็นผู้วาดตัวละครและเขียนเนื้อเรื่องค่ะ และตอนนี้เราก็มีเรื่องที่คิดไว้แล้วค่ะ ซึ่งเกี่ยวกับRainverseค่ะ

สำหรับใครที่ไม่รู้ว่าRainverseคืออะไร
•มันก็คือเวิร์สหนึ่ง ที่ในยามที่ฝนตก ทุกคนจะไม่ได้ยินเสียงใครเลย นอกจากเสียงเนื้อคู่ของตัวเองค่ะ

เราขอคนที่มีประสบการณ์ระดับนึงนะคะ ถ้าสนใจก็สามารถทักมาคุยกันได้ทางเฟสบุ๊ค FluffyPenguin Pikabooนะคะ
(ทางเรามีการเทสบทบาทด้วยนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่