นัดหมายวีซ่า UK ไม่ได้เลยค่ะ มีใครเป็นแบบเรามั้ยคะ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เราพยายามจะนัดหมายเข้าไปยื่นเอกสารที่ VFS เป็นวีซ่าของ UK ซึ่งหลังจากที่เรา log in แล้วเข้าต้อง My application มันจะให้กรอกเลข GWF และ Email แต่ปรากฎว่าของเราขึ้นเป็น Data not found. Please try again ตามรูปมาสองวันแล้วค่ะ ลองเปลี่ยน browser  แล้ว ลบประวัติการค้นหาตามที่กระทู้อื่นแนะนำแล้วก็ยังไม่ได้ มีใครเป็นแบบเราไม่คะ หรือเราทำขั้นตอนตรงไหนผิด รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Update ค่ะ ลองเข้าลิงค์ใหม่ใน Email comfirmation Log in เข้าไปใหม่แล้วมาเจอหน้านี้ ซึ่งเลือก Location ไม่ได้ค่ะ มันไม่ให้กดอะไรเลย ร้องไห้ T_T
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่