เงินที่ steam คืน ทำไมยังไม่เข้า true wallet

กระทู้คำถาม
คือเราซื้อเกมส์จาก steam มาเเต่ไม่ถูกใจ ก็เลยขอคืนเงินกับ Steamไปสักพัก Steam ก็ตอบกลับมาว่าได้ทำการคืนเงินไปยังผู้ให้บริการชำระเงินเเล้ว
พอเข้าเเอปดูก็ยังไม่เห็นเข้าสักที
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับท่านสมาชิกหมายเลข 5734242 การคืนเข้าบัญชี Truemoney Wallet หลังจากที่ได้รับการยืนยันทาง E-mail จากทางร้านค้าแล้ว ระยะเวลาคืนเงินเข้าบัญชี wallet ภายใน 1-14 วันทำการ ไม่รวมวันเสาร์ อาทิตย์ และวันหยุดวันหยุดนักขัตฤกษ์ครับ หากยอดเงินไม่เข้าตามระยะเวลาที่กำหนด สามารถส่งเข้ามาทางหลังไมค์ได้เลยครับ โดยคลิกที่  TrueMoney Customer Care   เลือก ส่งข้อความ  จากนั้นทำการแจ้งรายละเอียดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่