ถุงกระดาษของ ร้านกาแฟแอมะซอน

ถุงกระดาษที่ได้รับมาจากร้าน cafe amazon สามารถรวมๆเก็บไว้ แล้วส่งคืนร้านเพื่อให้เขา reuse ได้ไหมครับ?

จะมีผลเสียอะไรไหมครับ เช่น หากทางร้านเอากลับไปใช้ใหม่แล้วลูกค้าได้รับถุง reuse เขาอาจจะ complain, หรือทางร้านมีมาตรการนำกลับมาใช้ใหม่ได้?

แล้วแก้วพลาสติกของทางร้าน เคยได้ยินว่าเอาไปทำขาเทียมได้จริงไหมครับ?

ปล ผมมีเหตุผลที่ต้องรับถุงกระดาษ amazon ในทุกๆวัน จึงมีถุงกระดาษเก็บไว้เยอะพอสมควร
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่