ไม่ทราบว่า Thanachart on mobile ยังแก้ไขยังไม่เสร็จหรือตั้งใจให้ เราset PIN ใหม่ทุกครั้ง ที่ Login ครับ

ผมว่าถ้าไม่จำ session username&password ในการ login ผมยังพอโอเคนะ แต่นี้ต้อง loginใหม่ทุกครั้งแล้ว แล้วแถมยังต้อง set PIN ใหม่ทุกครั้งในการ login นี้

มันเป็นน โยบายบริษัทในการรักษาความปลอดภัยข้อมูลในบัญชีธนาคารรึปล่าวครับ

หรือว่ามันเป็น Bug ที่กำลังแก้ไขกันอยู่อะครับ

ตอนนี้ login เข้า ระบบ สิบรอบ ก้อต้องset PIN ใหม่ทุกรอบเลย

สงสัย 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่