แนะนำหน่อยครับว่ามีงานประเภทใหนที่สามารถพัฒนาและต่อยอดในอนาคตได้ดีอ่ะครับ

งานที่ผมสนใจมี
งาน QC
งานเขียนแบบ (จำพวกAutoCAD&Solidwork)
งานกลั่นน้ำมัน
เน้นเนื้องาน ค่าตอบแทนน้อยไม่เป็นไรพัฒนาเอา
พอจะแนะนำได้รึป่าวครับ จบ ปวส ครับ งานที่ผมสนใจ 3 งานด้านบนผมยังไม่มีประสบการณ์ครับ แต่คิดว่าพัฒนาและต่อยอดได้ครับ พอมีงานอื่นด้วยใหม่ครับ ขอบคุณครับ (แท็กผิดขออภัยไว้ด้วยครับ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่