ฐิสา มิกค์ เมื่อไรจะโคจรมาเจอกันสักทีในละครครับ

ฐิสาเหมาะกับพระเอกตัวสูงอย่างเวียร์ นอกจากเวียร์ก็น่าจะเป็นมิกค์เหมาะสุด  ถ้าได้คู่นี้จริงๆน่าจะปังแบบ สัมปทานหัวใจ เพราะสามารถจิ้นได้แรงๆได้เลย แต่ขอค่ายโปรดักชั่นดีๆ คอสตูมดีๆด้วยนะครับ ฐิสาลุคเกาหลีตั้งแต่เล่นใต้ฟ้าตะวันเดียวก็ไม่เห็นเธอผ่านลุคนั้นอีกเลยซึ่งเสียดายมากๆ ส่วนมิกค์ในลุคของหัวหน้าแก็งค์มาเฟียในละครกาลครั้งหนึ่งในหัวใจคือที่สุดจริงๆทำให้ได้กระแสมากมายในตอนนั้น ทั้งคู่น่าจะถึงเวลาที่โคจรมาพบกันได้แล้วนะครับช่อง ถ้าจะเป็นเรื่องหนึ่งที่สร้างกระแสแรงๆให้ช่อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่