จากแพ็คเกจเดิม เปลี่ยนเป็นแพ็คเกจ Easy free net 64kbps ดีไหมค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้กำลังใช้ของ ais แล้วโปรเน็ตกำลังจะหมด ใจจริงก็ไม่อยากเปลี่ยนค่ายนะคะ

เจอแพ็คเกจหลัก easy free net อันนี้ดีไหมค่ะ เป็นแบบรายเดือน อ่านในกระทู้มาบ้าง ถ้าจะต่อต้องเติม50฿ เพื่อต่อเน็ต

ถ้าจะเปลี่ยนแพ็คเกจหลัก เป็น easy free net ต้องทำยังไงค่ะ ต้องเติมเงินเท่าไหรค่ะ ถึงจะสามารถเปลี่ยนได้ ปกติซิมนี้ใช้เฉพาะต่อเน็ตค่ะ ไม่ค่อยเติมเงิน จะเติมก็ต่อเมื่อถึงกำหนดรอบเดือน   เพราะไม่อยากเปลี่ยนซิมค่ะ แค่ต้องการเปลี่ยนแพ็คเกจหลัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่