ขอทราบเหตุผลที่พยาบาลต้องเหวี่ยงใส่ผมและบุฟการีผมหน่อยครับ

การที่เป็นผู้ป่วย มันก็แย่อยู่แล้ว กลับต้องมาเจอพยาบาลด่าอีก "รอรามา ที่เป็นอิสลาม" กลับด่าผมว่าเป็นเป็นสิบรอบ สุดท้ายยกเลิกปฏิบัติการการเต้นของหัวใจอะไรซักอย่าง เพราะหงุดหงิดดด้วยเหตุผลที่ว่าผมท่าขยับตัวให้มันพอดีตัว คำถามคือ บุคคลแบบนี้จะสามารถมาทำงานบริการได้หรอ แล้วถ้าผู้ป่วยอื่นจะต้องโดนแบบนี้ด้วยหรอ ผมก็เป็นคน มีอารมณ์ ผมก็โกรธเป็นเหมือนกัน เพราะฉะนั้น ข่วยพิจารณาการเป็นอยู่ของพนักงานชื่อ รอรามา ที่เป็นคนอิสลามด้วยครับ" โรงพยาบาลที่ผมโดนเป็น โรงพยาบาลรัฐ แถวๆบางรักครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่