อยากซื้อ iPhone xs 64gb เครือข่าย ais หรือ true ก็ได้ พิกัด กาญจนบุรี ราชบุรี บางแค ปิ่นเกล้า!!

กระทู้คำถาม
เห็นว่าตอนนี้ ซื้อเครื่องพ่วงแพ็คเกจ ราคากำลังดี แต่จะโทรหาทางสาขา ของtrue ก็ปิดเครื่อง กับ ไม่มีคนรับสาย

ส่วนais มีเครื่องพร้อมขาย แต่ต้องไปรับเครื่องที่ โลตัส สุพรรณบุรี ซึ่งไกลเกินไป

ไม่เอา ดี แทค เพราะราคาแพงกว่า true และ ais

สนใจเครื่อง iPhone xs 64gb ย้ายค่ายจากดีแทค แพ็คเกจ ประมาณ699

ช่วยแนะทำทีครับ ว่าสาขาไหนมีของอะไรยังไงครับ

ไม่อยากไปแล้วผิดหวัง และเสียเวลาครับ
แสดงความคิดเห็น