7ประหลาดกังหนำ ถือว่าเป็นยอดฝีมือใช่ไหม เก่งกว่าพวกจอมยุทธ์ตัวประกอบ หรือ ทั่วๆไปใช่ไหมครับ

เห็นคำสบประมาทมากมายว่า 7 ประหลาดกากอย่างงั้นกากอย่างงี้

หรือมากสุดเห็นว่าเป็นแค่จอมยุทธ์กากไม่ใช่ยอดฝีมือ

ผมเลยอยากฟังความคิดเห็นคนอื่นครับว่า คนอื่นคิดว่าพวกนี้เป็นยอดฝีมือไหม

และเก่งกว่าพวกตัวประกอบพวกทั่วๆไปใช่ไหม

สำหรับตัวผม พวกนี้กากจริงครับ แต่ผมคิดว่าพวกนี้น่าจะถือเป็นยอดฝีมือนะ

ถ้าเจอกับระดับ5ทิศ อาจจะเจอโบกทีเดียวตายยกแก๊งก็ตาม

แต่ถ้าเจอแบบพวกระดับกลางๆ เช่น ยกพวกไปรุมช้วนจิน หรือ เจอแบบบ๊วยเถียวฮวง หรือ ลี้มกโช้ว หรือ พวกยอดฝีมือกิมก๊กมองโกลทั้งหลาย(ไม่นับรวมกิมลุ้น)

ผมว่าพวกที่ว่ามาก็เอาชนะพวก7ประหลาดไม่ได้ง่ายๆ

เพราะผมคิดว่าถ้าเป็นจอมยุทธ์ตัวประกอบหรือทั่วๆไปนี่ มาสัก50คน เจอคูชูกีคนเดียวจะเอาอยู่ป่าวก็ไม่รู้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่