ถามเรื่องดวงชะตาครับ

กระทู้คำถาม
ผมเคยไปดูดวงมาครั้งนึงซึ่งหมอดูทำนายไว้ว่าดังนี้ครับ
1.ดวงผมคือราหูล่าจันทร์ทำให้เป็นคนใจอ่อนขี้สงสารชอบช่วยเหลือคนอาภัพมีหนี้มีสินและล้มละลายซึ่งไม่ตรงกับนิสัยผมเลยครับ
2.ดาวอาทิตย์เจ้าเรือนตนุอยู่ในภพลาภะทายว่าเป็นคนที่โลภมากอันนี้ก็ไม่ตรงกับนิสัยผมอีกครับ
3.ดาวศุกร์อยู่ในภพวินาศทำให้ผิดหวังในเรื่องความรักหรือไม่มีคู่อันนี้ก้อไม่ตรงกับผมอีกครับ
4.ดาวเกตุภพปัตนิเล็งลัคนาทำให้ชีวิตคู่ครองปั่นป่วนแต่งงานช้ามีคู่ยากหรืออาจจะมีคู่ที่มีอายุมากกว่าอันนี้ก็ไม่ตรงอีกเพราะตลอดชีวิตที่ผ่านมาผมมีคู่ครองที่มีอายุน้อยกว่าตัวเองทุกคนแฟนคนล่าสุดอายุน้อยกว่าผมตั้ง14ปีครับ
ผมอยากเรียนถามอาจารย์ทุกท่านว่าทำไมหมอดูท่านนี้ถึงทายไม่ตรงสักเรื่องเลย​ กระผมเลยขอคำชี้แนะจากอาจารย์ทุกท่านด้วยครับ
ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่