อยากเป็นหมอ แต่จบกศน มหาลัยจะรับไหมคั้บ

อยากเรียนหมอคั้บ อยากต่อมหาลัยวลัยลักษ์ของนครแต่ผมจบกศน.ม.ปลาย. ผมคิดว่าจะเรียนม.4-6
ทบทวนเนื้อหาและติวสอบ  ไปสอบO-net
9วิชาสามัญ. Gat-Pat. หรือต้องสอบอะไรเพิ่มเติมไหมคั้บ.   แนะนำหน่อยคั้บ. อีกอย่างผมก้อกังวลว่า.  ทางมหาลัยจะไม่รับเด็ก. กศน.แบบผม.   
แนะนำได้น้ะคั้บ.   อะไรแบบไหน. ขอบคุณล่วงหน้าคั้บ✨🎉
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่