ซื้อหุ้นผ่านทางไหน สะดวกและค่าธรรมเนียมต่ำที่สุดคะ

กำลังต้องการซื้อพวกหุ้น แต่คงซื้อเก็บครั้งละไม่มาก อยากได้ที่ไม่เสียค่าธรรมเนียมหรือเสียน้อยมาก และอยากได้สะดวกๆค่ะ
(ที่ผ่านมาเคยซื้อแต่กองทุนผ่าน wealthmagik)
สนใจ scb กับ k cyber
ไม่แน่ใจว่ามีที่ไหนน่าสนใจอีกไหมคะ เน้นค่าธรนมเนียมถูกและสะดวกในการซื้อขายค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น