ถ้าผมเล่นเป็นดอฟฟี่ คิดว่าล้มไคโดได้ง่ายเลย แค่หลอกเจอไคโด แล้วพาชูก้าเนียนเป็นเด็ก แล้วให้แตะตัวไคไดจับเป็นทาสของเล่น

กระทู้คำถาม
โดฟมิงโก้ออกจะเจ้าเล่ห์เหลี่ยม ทำไมไม่คิดได้แบบนี้แล้ว ผมว่าคงไม่มีใครเทียบเลยว่าไหมครับ หลอดเจอบิ้กมัมก็ได้ ให้4 จักพรรดิ์เป็นทาสน่าจะเก่งเลย
มีลูกน้องที่มีผลดีมากขนาดนั้นแต่ใช้คนไม่เป็นเลยพลาดโดนจับเข้าคุกง่ายๆ

ความคิดล้ำลึกไหม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าคิดแค่แบบนี้ วันพีชคงไม่ฮิตและคนติดตามมาเยอะขนาดนี้หรอกครับ และก็ วิธีที่คุณคิด คนอ่านทุกคนเขาก็คิดกันได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่