เครื่องพิมพ์laser ขาวดำของbrother พิมพ์สติเกอร์ได้ไหมครับ

ใช้ตัวall in one รุ่นmfc 1910wอยู่ครับ
ซื้อมานานแล้ว ตอนนี้อยากพิมพ์สติเกอร์
สอบถามกับคนขายสติกเกอร์สำหรับพิมพ์ด้วยlaser printerเค้าบอกใช้ได้
สอบถามทางbrother บอกว่าไม่สามารถทำได้ ถ้าพิมพ์สติเกอร์จะละลายติดเครื่อง ต้องส่งซ่อมเอาเข้าศูนย์

ไม่ทราบท่านวดใช้พวกall in one ที่เป็นlaserของ brotherอยู่ รบกวนด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่