มีคุณแม่ท่านไหนเคยใช้รถเข็นเด็กแบรนด์ Kinderkraft บ้างมั้ยคะ รบกวนช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ มีเรื่องสอบถามแม่ๆ หน่อยค่ะ ตามหัวกระทู้เลยค่ะ ไม่ทราบว่ามีแม่ท่านไหน เคยใช้แบรนด์ kinderkraft บ้างคะ พอดีไปเดินงาน bbb ที่เมืองทองมา ไปเจอรถเข็นเด็ก ของแบรนด์ kinderkraft มา ราคาไม่แพงเลยย น่าใช้มาก วัสดุก็ดูไม่ก๊องแก๊งนะคะ ฟังก์ชันพอๆกับรุ่นแพงๆเลย ส่วนตัวเล็งไว้ 2 รุ่น คือ cruiser กับ juli 3 in 1 ค่ะ

รุ่น cruiser

รุ่น juli 3 in 1

ยิ่งรุ่น juli 3 in 1 เห็นว่าเค้าแถมตัว Bucket seat ให้อีก คุ้มมากเลย แต่ยังแอบลังเลกลัวไม่เวิร์คอ่ะค่ะ ใครเคยใช้แบรนด์นี้รบกวนแชร์หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่