สอบถามเรื่องการเข้าชมนัดชิงลีโอปรีซีซั่น ท่าเรือ - เมืองทอง ครับ

ตามข่าวคือยังใช้ลีโอสเตเดี้ยม นัดชิงวันที่ 4 ก.พ. 2563 เวลา 18.00 น. เปิดให้เข้าชมฟรี ตั้งใจว่าจะไปชม ขอสอบถามว่าแฟนบอลสามารถเดินเข้าไปได้เลยเมื่อเปิดให้เข้าไป หรือต้องจองยืนยันตั๋วอะไรจากที่ไหนก่อน และคาดว่าคนดูจะเต็มสนามต้องมาก่อนเวลามาก ๆ ไหมครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่