[CR] *** รีวิวมือใหม่หัดตกแต่งห้องสไตล์ luxury ***

สวัสดีครับ เมื่อปลายปีที่แล้ว ผมเพิ่งมีโอกาสได้ห้องใหม่มา เป็นห้อง 1 ห้องนอน ขนาดค่อนข้างใหญ่ ตัดสินใจลองตกแต่งในสไตล์ modern luxury ดูเป็นครั้งแรก ซึ่งเป็นการตกแต่งแนวที่ผมไม่ถนัดเลยครับ เน้นต้องการให้ดูเรียบๆ อยู่ได้นานๆ ไม่เบื่อง่ายๆ

จริง ๆ ทำเสร็จและย้ายเข้าอยู่มาได้ซักระยะนึงแล้ว แต่พอดีเพิ่งว่างมีเวลา จึงอยากมารีวิวแนวทางการตกแต่งแบบคร่าว ๆ ให้เพื่อน ๆ ชมกันครับ

ชื่อสินค้า:   Condominium
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่