สอบถามค่ะบัตรกดเงินสดสปีดี้แคช scb เมื่อจ่ายยอดครบชำระแล้ว ...

อย่างนี้ค่ะ อยากรู้ว่าถ้าเราชำระยอดบัตรกดเงินสดสปีดี้แคชเต็มทั้งหมดไป เช่น ยอด 24,000 จ่ายเต็ม จะมียอดเรียกเก็บอะไรเพิ่มในบิลถัดไปไหมคะ หากต้องการปิดบัตรนี้ไปเลย คือเราแจ้งกับเจ้าหน้าที่ได้เลยไหมคะว่าไม่ใช้แล้ว ถ้าทิ้งระยะเวลาโดยไม่ปิดบัตร จะมีการเสียดอกเบี้ยอะไรหรือป่าว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่