ชัยวัฒน์ บุราณ จะเข้าตานิชิโนะบ้างรึเปล่า ชุดใหญ่จะไหวไหม

จริงๆ ผมเห็นเขามีแววดีนะ  ตั้งแต่ซีเกมส์ครั้งก่อนโน้น และยังเป็นคนยิงชนะญี่ปุ่น(ชุดเล็ก)ใน m150 cup หลังจากนั้นฟอร์มก็ลุ่มๆ ดอนๆมาตลอด แต่ก็ได้ลงสมํ่าเสมอในเชียงราย เรื่องอารมณ์ ควบคุมได้ดีขึ้นเยอะ  ไม่แน่นะครับ ปีนี้ อาจจะเป็นปีของเขา อีกคนที่เสียดายคือเจนรบ น่าจะโดนซื้อไปดอง  เรื่องความถึก ทน ลุย มีครบ แต่ไม่ค่อยได้โอกาส  นิชิโนะน่าจะเอาไปปั้นต่อ ตามนั้นครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview