หาหอบริเวณนี้เหมาะสมไหม ช่วยแนะนำหอทีค่ะ

คือเรากับน้องจะเข้ามหาวิทยาลัยปี 63 แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้

เพราะเราเข้า ม.รังสิต แต่น้องเข้า ม.เกษตร

ตอนนี้เราได้จองหอใน ของ ม.รังสิตไปแล้วค่ะ แต่ได้คิวหลักร้อย

เกรงว่า ณ วันที่ มหาวิทยาลัยเปิดจะยังไม่มีหออยู่

ถ้าอยู่หอนอกแล้วการเดินทางจะลำบากมั้ย ถ้าเป็นหอที่อยู่กลางๆ ระหว่างสอง มหาวิทยาลัยนี้อะค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำการเดินทางและหอพักที่ราคาเหมาะสมทีค่ะ อยู่ 2 คน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่