[BALI] Barong Dance จำเป็นไหมครับ ต้องไปดูที่ Ubud ... เพราะพัก Kuta จ้า...

เท่าที่หาข้อมูล ทุกวันจะมีแสดงช่วงสายๆ แต่ช่วยค่ำมีเป็นบางวัน (พอดีผมแพลนไปนอน Ubud ในคืนวันเสาร์ครับผม)

รบกวนทราบว่า..
1. ถ้าพัก Kuta มีการแสดงในย่านนี้ไหมครับ (เวลาไหนก็ได้)
2. ถ้าพัก Ubud ... การแสดงที่ไหน ดีสุดครับผม และเดินทางไปลำบากไหมครับ เพราะต้องการเดินไปดูจากที่พัก (พักใกล้ๆ Ubud palace 1 คืนวันเสาร์ครับ คืนอื่นๆ นอน Kuta ค้าบบ)

ขอบคุณทุกท่านครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่