ขอสอบถามเกี่ยวกับบัตร Virtual Card หน่อยครับ

พอจะมีใครทราบไหมครับว่าที่ไหน สร้างบัตรเครดิเสมือนได้ไม่จำกัดบ้างอะครับ แบบกำหนดยอดเงินในบัตรได้อะครับ
SCB VIRTUAL CARD ผมไม่สามารถใช้ทำธุรกรรมอะไรได้เลย มีใครเคยใช้ K-WEB SHOPPING CARD ไหมครับ จำกัดบัตรไหม

หรือเพื่อนๆใช้ธนาคารอะไรอยู่แนะนำหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview