Word 2016 พิมพ์ดีเลย์ หน่วง

เนื่องจากว่า Word ในคอมเราพิมพ์งานอะไรแล้วตอนพิมพ์ตัวหนังสือที่หน้าจอแสดงผลมันดีเลย์มากเลยค่ะ หรือกด enter เปลี่ยนบันทันก็ด๊เลย์พอๆ กัน อืดและหน่วงมากจนทำงานไม่ลื่นไหลแล้วพาเราเครียด ปวดหัวไปด้วยเลย ลองวิธีแก้ตามในเน็ตก็ยังไม่ได้ผลเลยค่ะ (Microsoft เราก็ซื้อของแท้มาด้วยทั้งหมดเลยนะคะ) และก็ใน Powerpoint กับ Excel ไม่ได้อืดเหมือนกับ Word ด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่