ทุกท่านที่ไปทำงานต่างประเทศส่วนมากประกอบอาชีพเกี่ยวกับอะไรคะ?

ตัวดิฉันเองตอนนี้เรียนกายภาพบำบัดค่ะ มีความฝันอยากไปทำงานที่ต่างประเทศแต่เท่าที่ศึกษามากายภาพบำบัดค่อนข้างน้อยที่จะได้ไปทำงานต่างประเทศ เลยอยากสอบถามทุกท่านเผื่อจะมีหนทางหรือพอจะชี้แนะดิฉันได้บ้างหรือแชร์ประสบการณ์การได้ไปทำงานต่อที่ต่างประเทศเลย แชร์ได้ทุกๆสายงานเลยค่ะ ดิฉันยินดีรับฟังทุกๆความเห็นและจะได้นำไปปรับใช้ด้วย อยากให้ทุกท่านช่วยคอมเม้นหน่อยนะคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่