ขอวีซ่านักเรียนอังกฤษ หาที่พักระยะยาว แบบยกเลิกที่พักฟรีครับ

สวัสดีครับ ขอสอบถามครับพอดีจะขอวีซ่านักเรียนเพื่อไปเรียนภาษาครับ มีที่พักแล้ว ซึ่งจะไปพักกับเพื่อนที่เรียน ป.โท ซึ่งเป็นหอพักของทางมหาลัยจึงทำให้ไม่สามารถขอหนังสือรับรองได้ครับ จึงอยากห่ที่พักที่สามารถจองได้ระยะยาว ที่สามารถยกเลิกหลังได้วีซ่า แบบไม่เสียค่ามัดจำครับ พอดีหาเจอแต่แบบเสียค่ามัดจำซึ่งที่ถูกสุดคือ 20,000 บาท จะไม่เสียก็ต่อเมื่อต้องยกเลิกการจองภายใน 48 ชั่วโมงหลังการจอง จึงอยากขอความช่วยเหลือจากทุกๆคนหน่อยครับว่าพอมีทางที่สามารถจองเพื่อใช้แค่ขอวีซ่าแบบไม่เสียค่ามัดจำไหมครับ...ขอบคุณครับ   
ปล..เคยคิดว่าจะจองโรงแรม แต่การจองระยะยาว ทางเอเจนซี ไม่แนะนำเพราะจะดูผิดสังเกตุแล้ววีซ่าอาจไม่ผ่านได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่