เป็นความฝันที่ตื่นมาแล้วรู้สึกเศร้าตลอด ใครพอจะช่วยได้ไหมคะ?

สวัสดีค่ะ เรามีเรื่องความฝันมาเล่า
เราฝันว่ามีผู้ชายคนนึง ตามคอยดูแลเราในฝัน ปกป้องเราจากอันตรายทุกอย่าง แต่ทุกครั้งที่เราตื่นมา เราไม่เคยจำหน้าบุคคลคนคนนั้นได้เลย เราฝันแบบนี้มากกว่า 2 รอบค่ะ ฝันล่าสุดเมื่อคืน ในฝันเขามาตามดูแลเรา จนเรารู้สึกดี ว่ามันคือความรักหรือเปล่า เขาพาเราไปที่แห่งหนึ่ง ที่เราเห็นมีแต่คนนั่งสมาธิเต็มไปหมดเลย ใส่ชุดขาวทุกคน

ฝันแบบนี้หมายความว่าอะไรคะ? 
ปล.  เราเกิดปีมะโรง มีเชื้อสายพญานาค ไม่ได้งมงายนะคะ เนื่องจากเราเคยให้พระอาจารย์ ดูวันเดือนปีเกิดให้ เราดูประมาน2ที่ ท่านพูดเหมือนกันทั้งสองที่เลยค่ะ ว่าเรามีเชื่อสายพญานาค เป็นลูกหลานของพญานาค ชาติที่แล้วเคยเกิดเป็นพญานาคด้วย

ถ้าท่านๆใด สามารถบอกความหมายของฝันแบบนี้ได้ ช่วยหน่อยนะคะ ตื่นมารู้สึกเศร้าทุกทีเลย ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่