จากหน้าห้าง Big C ลาดพร้าว ไปลง MRT พหลโยธิน ตัองขึ้นสายไหนหรอครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ พอดีว่าผมจะกลับบ้านผ่านทาง MRT พหลโยธินน่ะครับ แล้วบังเอิญว่าผมไม่ค่อยได้นั่งรถเมล์แถวลาดพร้าวสักเท่าไหร่ ผมเลยอยากได้คำตอบจากคนที่อยู่แถวนั้น หรือเคยขึ้นรถเมล์จากหน้า BigC ลาดพร้าว (อิมพิเรียลเก่า) น่ะครับ ช่วยหน่อยนะครับเพี้ยนจริงจังเพี้ยนขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่