โดน Amazon prime หักเงินขอคืนได้ไมครับ?

ตามหัวข้อเลยครับ คือผมโดนหักเงินวันนี้วันแรก พึ่งจำได้ว่าเคยสมัครไว้และกดทดลองฟรี30วันมั่ง และผมลืมเอาออกเพราะไม่ได้ใช้เลย วันนี้พึ่งโดนหักเงินครับ อยากจะได้คืนเงินควรทำไงครับ? วนเวียดอยู่ในWeb amazonมาเป็นชั่วโมงแล้วแต่ผมสับสนมาก หาทางส่งข้อความหรืออีเมลไปหาไม่เป็น ผมติดต่อเค้าทางไหนได้บ้างครับ? และขอrefundคืนได้ไม? แท็กห้องผิดขออภัยด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview