อยากเรียนโรงเรียนประจำพร้อมทำยูทูป

ตอนนี้เราอยู่ม.3แล้วค่ะ​ กำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจว่าจะเรียนต่อที่ไหน​ ตอนนี้เราสอบติดโรงเรียนจุฬาภรณ์​ค่ะเราชอบ​ รร.นี้นะคะแต่ว่าด้วยความที่ที่นี่ไม่ให้ใช้อุปกรณ์​อิเล็กทรอนิกส์​อะไรแต่เราอยากทำยูทูป​ ก็เลยคิดหนักค่ะว่าจะทำยังไงดี​ มีใครที่อยู่จุฬา​ภรณ์แล้วรู้เรื่องนี้บ้างไหมคะว่าจะทำเรื่องขอใช้อุปกรณ์​อิเล็กทรอนิกส์​ได้บ่อยแค่ไหน​ ถ้าใช้เหตุผลนี้จะได้ไหมอ่ะค่ะ​ ขอบคุณค่ะ🌷
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่