เฮ้งเตงเอี้ยงตอนที่เก่งที่สุด ถ้าเกิดลุกขึ้นมาจากหลุม มาเทียบกับพวกยอดฝีมือระดับบนๆตอนมังกรหยก2 จะมีฝีมืออยู่ที่ระดับใด

ตามที่ผมเข้าใจคือในตอนหลังจะมังกรหยก1 หรือ2 พวกก๊วยเจ๋ง จิวแป๊ะทง หรือพวก 4ทิศ

นี่น่าจะพัฒนาแซงเฮ้งเตงเอี้ยงไปแล้วหรือป่าวครับ

แล้วคิดว่าฝีมือเฮ้งเตงเอี้ยงตอนที่กำลังจะตาย(ไม่นับอาการป่วยนับแค่ระดับฝีมือ)

คิดว่าจะประมาณไหนได้ครับ

ประมาณก๊วยเจ๋งตอนจบภาค1ได้ไหมหรืออ่อนกว่านั้น

และพลังธาตุธรรมชาติคืออะไรครับใช่วิชากำลังภายในขั้นสูงรึป่าว วิชานี้พวก7นักพรตไม่ได้เรียนใช่ไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่