เครียดมากเลยค่ะ จองตั๋วไปปักกิ่งช่วงสงกรานต์

เครียดมากเลยค่ะ จองตั๋วไปปักกิ่งช่วงสงกรานต์ ตอนนี้ถอดใจกับแฟนคงไม่ได้ไปแล้วถ้าสถานการณ์ไม่ดีขึ้น
แล้วเราจอง Low cost ด้วย คงเสียทุกอย่างฟรี 
อยากถามเพื่อนหว่าคิดว่า ช่วงสงกรานต์ สถานการณ์ที่จีนจะดีขึ้นมั้ยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 8
หัวอกเดียวกันครับ ผมจองเฉิงตู ช่วงสงกรานต์เหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่