มีดวงจะติดทหารไหมครับ และมีโอกาสไหมครับ

เกิดวัน อังคาร ที่ 16 พฤษภาคม 2543 เพศชาย เวลาเกิด 02.59 น. สูง 168 น้ำหนัก 54 ปัจจุบันอายุ 19ปี 8เดือน จะจับทหารก็หน้าจะปีหน้า 2564 เพราะปีนี้2563 ครบ อายุ20 ปีหน้า 21 จร้า สถานะตอนนี้ไม่ได้เรียน ทำงานครับ จบวุฒิ ปวช คอมพิวเตอร์ธุรกิจ อยากเรียนต่อแต่ไม่มีเงิน ยังคงต้องทำงานหาเงินสักระยะครับ ถึงจะต่อ ปวส  มีโรคประจำตัว ไม่มีทางรักษาหายได้หายภายใน1เดือน ต้องกินยาตลอด ไม่งั้นมันแผลจะขึ้นที่ตัว ต้องกินยาทุกเดือนอ่ะครับ เป็นมาประมาณ จะเข้าปีที่ 4 แล้วครับ ปีหน้าก็จะจับไม่รู้เหมือนกันว่าจะเป็นยังไง บร๊ะเจ้าโจ๊กจุ๊บๆหยอกเย้านางพญาเม่า ขอบคุณสำหรับคำตอบของทุกคนนะครับ แค่อยากถาม เอาที่ทุกคนพอทราบพอนะครับ อย่าว่ากันนะครับ คำถามแบบเด็กๆ คุณเมตตาอาจตอบได้ ถ้าไม่มีเจตนาเมตตา อยากให้ผ่านกระทู้คำถามนี้นะครับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับสำหรับความเมตตากรุณาของทุกคนminiheart
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่