ใครเคยใช้แป้ง Cute Press Evory Retouch บ้างคะ ดีไหม

สวัสดี่ค่ะ

พอดีอยากลองใช้แป้งผสมรองพี้นบ้าง ปกติใช้แต่แป้งฝุ่น เล็งแป้ง Cute Press Retouch ไว้ค่ะ 
เห็นคนใช้เยอะ เลยอยากขอคอนเฟิร์มว่าดีจริงไหม ราคาก็ไม่แรง
หรือถ้าใครมีแบรนด์ไหนแนะนำ บอกได้เลยค่ะ  แต่ขอราคาไม่แรงนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview