Tcas 63 รอบ 1 วิศวะ แม่ฟ้าหลวง กับ ศิลปากร

คือได้รอบแรกของแม่ฟ้าหลวง วิศวะวัสดุค่ะ กับ วิศวะนาโนม.ศิลปากร คือสองอันนี้ก็เรียนเกี่ยงกับวัสดุเหมือนกัน เลยอยากสอบถามความคิดเห็นค่ะ ว่าควรเลือกที่ไหนดี ทั้งในมุมมองของเรื่องเนื้อหาการเรียน คอนเนคชั่นที่มีผลต่อการทำงานในอนาคต หรือสัมคมค่ะ แล้วก็อยากจะรู้ว่าแนวโน้มในอาชีพนี้ตอนนี้ประเทศไทยเปิดกว้างขนาดไหนแล้ว คือเคยเห็นกระทู้อันก่อนๆ เขาลงว่ามันไม่ค่อยบูมแต่นั้นมันก็หลายสิบปีแล้ว รบกวนหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่