อยากรู้ว่าใครในนี้ เป็นแฟนคลับ พี่ดา ชฎาพร รัตนากร บ้างครับ

อยากรู้ว่าทำไมถึงชอบพี่ดาครับ หลงรักพี่ดาตรงไหน สำหรับผมจากการติดตามไอจีพี่เขามาสักระยะหนึ่ง รู้สึกว่าพี่เขาเป็นดาราที่ติดดินมาก สมถะ เรียบง่าย ไม่ติดหรู แต่ค่อนข้างจะเก็บตัว รักอิสระ ไม่ค่อยมีข่าวอะไร ข่าวมีครอบครัวก็ไม่ค่อยเปิดเผย อยากทราบว่าพี่ดาเป็นอย่างนี้มาตั้งแต่สมัยสาวๆ หรือเปล่าครับ คือ ค่อนข้างเงียบๆ เก็บตัว แต่ก็รักเจ๊ดานะครับ อยากรู้ว่าปัจจุบันเจ๊ทำอะไรอยู่ ถึงไม่รับงานละครครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview