สายการบินNokscoot ให้คืนตั๋วสำหรับเที่ยวบินภายใน15 ก.พ.ค่ะ

กระทู้สนทนา
เรียน นักเดินทางที่มีแผนบินไปจีนกับนกสกูต

ตอนนี้สายการบิน ให้ยกเลิกคืนเงินได้ สำหรับตั๋วบินภายใน15ก.พ.ค่ะ

สามารถติดต่อและทำการยกเลิกผ่านจนท.ได้ที่
หมายเลข 02-0210000

เตรียมรายละเอียดbookingให้พร้อมก่อนโทรนะคะ
(เมื่อวานและเช้าวันนี้ พบว่าต้องถือสายรอนานหน่อย)

หนอนฯเพิ่งทำรายการเสร็จ จึงมาส่งข่าวค่ะ

ในภาวะแบบนี้ ที่น่ากลัวคือบินไป แล้วกลับไม่ได้ เพราะทางจีนมีประกาศปิดเมืองบางเมืองเพิ่ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่