ใครรู้วิธีอายัดบัตรเดบิตผ่านแอป Scb Eesy App มั่งครับ

กระทู้คำถาม
ใครรู้ช่วยบอกหน่อยคับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียน คุณสมาชิกหมายเลข 5713725
สำหรับการระงับบัตร atm เดบิต ชั่วคราวผ่านแอพนั้น สามารถดำเนินการได้โดยกดเข้าบัตรที่ต้องการระงับก่อนค่ะ และเลือก  “บริการอื่นๆ” (Services) และเลือกระงับบัตรค่ะ (หากเป็นบัตรเสริมของบุคคลอื่น จะไม่สามารถปลดได้เองผ่านแอพค่ะ ต้องให้บัตรหลักเป็นผู้ปลดค่ะ)
#ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่